(¯`°•.•.¸.•—ღø¯¶¯å¶«µღ—•.¸.•¸.•°´¯)
[welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum Th_2009322ftq2mvmp70chào mừng đến với (¯`°•.•.¸.•—ღø¯¶¯å¶«µღ—•.¸.•¸.•°´¯)[welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum Th_2009322ftq2mvmp70
Một 4rum dành riêng cho otaku và teen năng động,hãy bấm đăng ký để ghi danh vào diễn đàn,bấm đăng nhập khi bạn đã có tài khoản [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum Th_1152627zk47wt43rj
[welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum Th_2009322ftq2mvmp70chào mừng đến với (¯`°•.•.¸.•—ღø¯¶¯å¶«µღ—•.¸.•¸.•°´¯)[welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum Th_2009322ftq2mvmp70
Một 4rum dành riêng cho otaku và teen năng động,hãy bấm đăng ký để ghi danh vào diễn đàn,bấm đăng nhập khi bạn đã có tài khoản [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum Th_1152627zk47wt43rj
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chào mừn các otaku đến với 4rum M-A

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Popikabi
Trùm Mafia
Trùm Mafia
Popikabi

Keng : 20233

[welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum   [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum I_icon_minitimeSat Sep 12, 2009 10:55 am

[welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum Picture
[font:dd66=]Chào mừng các bạn đến với 4rum của Otaku cheers

các bạn biết ko,sau bao nhiu đêm ko ngủ,mình quyết định lập diễn đàn nỳ với mong muốn nó sẽ đem lại cho các bạn những giây fút thư giản =]...mới đầu khi chọn cái tên...mình đã suy nghĩ rất lâu...cúi cùng đặt là otaku ... chính ở cái tên này...mình đã lập 1 cái hội tên otaku hội đó ^^"...ở 4rum tcv...và lấy 4rum này làm địa bàng lun...keke Very Happy tuy nhiên các bạn ko quen mình hay ko là mem của 4rum tcv vẫn có thể tham gia và đóg góp cho diễn đàn...:]...diễn đàn mình mứi lập...có vẻ như khách đến tham quan chỉ coi đc vài mục...nên mình mog các bạn đăng ký tham gia...với lại...mình đang cố mày mò để tìm cho diễn đàn tiện ích nữa...có gì các bạn cứ góp ý....

và....
một lần nữa...

WEO KUM TO 4RUM OTAKU lol!
https://otaku.canadian-forum.com
cong_nuong_be_nho
bước vào worl M-A
bước vào worl M-A
cong_nuong_be_nho

Keng : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum   [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum I_icon_minitimeThu Sep 17, 2009 5:40 pm

rất vui được vô thăm forum của bạn . Mình cũng đang lập 1 cái forum . Bạn chỉ mình với nhé [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum 17851
http://familylovelypinkcat.forum-viet.net/forum.htm
Popikabi
Trùm Mafia
Trùm Mafia
Popikabi

Keng : 20233

Bài gửiTiêu đề: Re: [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum   [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum I_icon_minitimeSat Sep 19, 2009 7:58 am

cong_nuong_be_nho đã viết:
rất vui được vô thăm forum của bạn . Mình cũng đang lập 1 cái forum . Bạn chỉ mình với nhé [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum 17851

uhm [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum 406509 có gì cứ hỏi mình na
https://otaku.canadian-forum.com
yuuka_akimoto
otaku sôi nổi
otaku sôi nổi
yuuka_akimoto

Keng : 142

Bài gửiTiêu đề: Re: [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum   [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum I_icon_minitimeSun Sep 20, 2009 9:57 am

Yuri ra dáng admin pro ghê
cong_nuong_be_nho
bước vào worl M-A
bước vào worl M-A
cong_nuong_be_nho

Keng : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum   [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 9:49 am

cho mình nick chat của bạn nhá . Smile MÌnh chưa bít cách lập box ^^ . Nói trên nick chat cho bí mật khỏi lộ Wink)
http://familylovelypinkcat.forum-viet.net/forum.htm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum   [welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum I_icon_minitime

[welcome]chào mừng các otaku đến với 4rum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chào các bạn otaku nhà chúng ta ! Xin hân hạnh làm quen
» các mem otaku hội vào điểm danh nào !!!